Nhân dịp đón Xuân Giáp Thìn, thay mặt lãnh đạo trường Cao đẳng Y Hà Nội, xin trân trọng gửi tới thầy giáo, cô giáo, cán bộ, nhân viên và sinh viên của Nhà trường lời tri ân sâu sắc và lời chúc tốt đẹp nhất.
![](https://caodangyhanoi.edu.vn/wp-content/uploads/2024/02/1024px-Le_Trung_Hai_2014.jpg)
Nhân dịp đón Xuân Giáp Thìn, thay mặt lãnh đạo trường Cao đẳng Y Hà Nội, xin trân trọng gửi tới thầy giáo, cô giáo, cán bộ, nhân viên và sinh viên của Nhà trường lời tri ân sâu sắc và lời chúc tốt đẹp nhất.